Lý Tự Trọng High School xin chào các bạn
CHÀO MỪNG CÁC BẠN ĐÃ ĐẾN VỚI FORUM
Nếu bạn đã là thành viên thì nhấp vào nút Đăng Nhập để xem thông tin mới.
Nếu bạn chưa là thành viên của diễn đàn thì nhấp vào nút Đăng Ký để trở thành Thành Viên và giao lưu với Forum Lý Tự Trọng HighSchool.
CHÀO MỪNG CÁC BẠN ĐÃ ĐẾN VỚI FORUM
Nếu bạn đã là thành viên thì nhấp vào nút Đăng Nhập để xem thông tin mới.
Nếu bạn chưa là thành viên của diễn đàn thì nhấp vào nút Đăng Ký để trở thành Thành Viên và giao lưu với Forum Lý Tự Trọng HighSchool.
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Nơi Giao Lưu Và Học Hỏi Kinh Nghiệm

Trang ChínhLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Chia sẻ|

NHẬT KÝ TÔI VÀ BẠN !!!!!!!!!!

Xem chủ đề cũ hơn Go down
18/3/2011, 10:30
gianggiangonline
• Sơ Sinh

Nhân vật của gianggiangonline

EXP: 6
Level: 33 Kinh nghiệm: 6%
Sinh mệnh: 6/100
Pháp lực: 33/100
Thông tin thành viên :
Click !
Ngảy tham gia : 24/09/2010

Bài gửiTiêu đề: NHẬT KÝ TÔI VÀ BẠN !!!!!!!!!!

Valentine day đã trôi qua một ngày và các đôi tình nhân đã háo hức chuẩn bị cho người mình yêu thương nhất những món quà đặc biệt, những bất ngờ .... nhưng mấy ai biết xuất xứ của ngày này, trước đây tôi cũng ko biết tại sao lại gọi là "ngày lễ tình nhân", người tôi yêu đã kể: "ngày đó Vào năm 270 sau công nguyên có một vị mục sư tên Valentine đã bị kết án tử hình vào ngày 14/2 vì tội bí mật tổ chức đám cưới cho các chiến binh Hoàng đế La Mã, Claudinn nghiêm cấm không cho kết hôn trong quân đội. vì ông cho rằng: Những chiến binh độc thân sẽ trở thành những chiến binh ưu tú, tuy nhiên trong cảnh tù đầy chờ ngày hành hình, Valentine đã đem lòng yêu cô con gái mù của cai ngục, với tình yêu đó đã đem lại ánh sáng mặt trời cho cô gái đó.Vào đêm cuối cùng trước khi bước lên đoạn đầu đài, chàng đã viết tặng cho người con gái chàng yêu bài thơ để tạ từ........
Năm 1537, Vua Hunry VIII đã lấy ngày 14/2 và tên của vị mục sư đó làm ngày kỉ niệm tình yêu....."

Ai cũng nghĩ ngày lễ tình nhân là ngày ngọt ngào của những người đang yêu nhau, nhưng thật ra có phải vậy ko. Bên cạnh sự ngọt ngào còn có sự đau khổ, có những mối tình đã phải chia lìa trong chính ngày này...
cùng nhau click vào những link này để tham khảo thêm thông tin nhé

Bao |
the thao|
Tin Kinh te

Chữ kí của gianggiangonline

NHẬT KÝ TÔI VÀ BẠN !!!!!!!!!!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang
Free forum | ©phpBB | Free forum support | Báo cáo lạm dụng | Thảo luận mới nhất