Lý Tự Trọng High School xin chào các bạn
CHÀO MỪNG CÁC BẠN ĐÃ ĐẾN VỚI FORUM
Nếu bạn đã là thành viên thì nhấp vào nút Đăng Nhập để xem thông tin mới.
Nếu bạn chưa là thành viên của diễn đàn thì nhấp vào nút Đăng Ký để trở thành Thành Viên và giao lưu với Forum Lý Tự Trọng HighSchool.
CHÀO MỪNG CÁC BẠN ĐÃ ĐẾN VỚI FORUM
Nếu bạn đã là thành viên thì nhấp vào nút Đăng Nhập để xem thông tin mới.
Nếu bạn chưa là thành viên của diễn đàn thì nhấp vào nút Đăng Ký để trở thành Thành Viên và giao lưu với Forum Lý Tự Trọng HighSchool.
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Nơi Giao Lưu Và Học Hỏi Kinh Nghiệm

Trang ChínhLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Chia sẻ|

Chug tình đc zì k......???

Xem chủ đề cũ hơn Go down
3/9/2010, 13:02
Dau.Kullzer
Dau.Kullzer
• Mẫu Giáo

Nhân vật của Dau.Kullzer

EXP: 115
Level: 30 Kinh nghiệm: 115%
Sinh mệnh: 115/100
Pháp lực: 30/100
Thông tin thành viên :
Click !
Ngảy tham gia : 23/08/2010

Bài gửiTiêu đề: Chug tình đc zì k......???

.........Một ngày rất xa trong quá khứ......

Anh không biết tự bao giờ, những hành động, những nụ cười, những lời nói của anh luôn được em gìn giữ và trân trọng.

Anh không biết tự bao giờ, có những lúc vô tình, anh đã làm em buồn.

Anh không biết tự bao giờ, có một người luôn âm thầm sát cánh cùng anh, luôn cầu mong cho anh những điều hạnh phúc.

Anh không biết tự bao giờ, đã có một người rất yêu anh mà anh lúc đó nào có hay.

......Cho đến một ngày kia..........
Anh chợt nhận ra anh rất thích thấy nụ cười tươi như đóa hồng trên môi em. Em biết không? Mỗi khi em cười là lúc anh cảm thấy cuộc đời tươi đẹp biết bao,..

Anh chợt nhận ra trong một khoảng tâm trí anh, em đã có một vị trí quan trọng, và trái tim anh không đập vì anh mà vì em đó.....

Anh chợt nhận ra anh rất thích em.....thích đến nỗi hình bóng em luôn ở cạnh anh.

Nhưng......anh chợt nhận rarằng em đã xa anh.....anh không biết nó dài bao nhiêu, nhưng anh biết là rất xa..........

......Để rồi giờ đây............
Anh luôn ước mong phải chi ngày đó nếu anh nhận ra sớm hơn thì anh đã không như bây giờ....

Anh luôn ước mong lúc đó anh đừng quá khù khờ và vô tình...

Anh luôn ước mong anh được sánh vai cùng em, bước qua những chặng đường đời gian khó....

Anh luôn mong ước anh được như bao chàng trai khác, chỉ vài tuần thậm chí vài ngày sau là quên được người yêu. Nhưng sao anh không thể như họ, anh không thể nào nguôi ngoai em có biết không......

Anh luôn mong ước mình sẽ có một điều ước.

.......Nhưng không hiểu sao, đến khi anh có được điều ước, em có đoán được anh đã ước gì không? ..................Anh..........anh đã ước.....rằng em và người ấy sẽ mãi hạnh phúc bên nhau....., em đừng ngại, em hãy xem như đó là một món quà cuối cùng anh có thể tặng em.........,vậy nhé..........Chúc em luôn tươi vui và hạnh phúc em nhé, chào em !

Chữ kí của Dau.Kullzer

Chug tình đc zì k......???

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang
Free forum | Khoa học | Giáo dục, giảng dạy | ©phpBB | Free forum support | Báo cáo lạm dụng | Thảo luận mới nhất